Pigtail SC/APC (2.0mm)

  • รหัสสินค้า: 10634
  • ยี่ห้อ: PENGUIN
  • รุ่น: PT-SCAPC-OD2-150
  • สต๊อก: 755
  • เข้าดู 2797 ครั้ง
  • ฿25

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %

033 045 218

จ.- ส. 8.30- 17. 30 น.

@penguin-fiber

ติดต่อสอบถาม 24 ชม.

สายไฟเบอร์ออฟติก (พิกเทล) Pigtail SC/APC Single-mode (9/125μm) ขนาด 2.0 mm

สายไฟเบอร์ออปติก พิกเทล Pigtail SC/APC ชนิดไฟเบอร์ออปติก Single-mode (9/125μm) ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 2.0mm เปลือกฉนวน (Jacket) LSZH ยาว 1.5 เมตร สายเชื่อมต่อปลายสายใยแก้วนำแสง ไฟเบอร์ออปติก ก่อนเชื่อมต่อเข้ากับอุปกรณ์ต่างๆ

คุณสมบัติ

  • ชนิดหัว SC/APC
  • Single-mode (9/125μm)
  • ขนาดสาย 2.0 มิลิลเมตร
  • ยาว 1.5 เมตร
  • Jacket LZSH (Low Smoke Zero Halogen)

การนำไปใช้งาน

สาย Pigtail เป็นสายที่มีหัว Connector มาให้แล้ว 1 ด้าน ดังนั้นการนำไปใช้งาน คือ นำปลายด้านที่ไม่มีหัว Connector (สายเปล่า) ไปเชื่อมต่อด้วยการ Soplice เข้ากับสายไฟเบอร์ออฟติกอีกด้านนึง

ชนิดหัว SC/APC
ชนิดสายไฟเบอร์ออปติก Single-mode (9/125μm)
เส้นใยแก้ว G.657A1
ขนาดของเปลือกหุ้ม (O.D) 2.0 มิลลิเมตร
วัสดุเปลือกฉนวนหุ้มภายนอก LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
ความยาวสาย 1.5 เมตร
ค่าลดทอน และ การสะท้อนกลับของแสง ดูที่ฉลาก
ชนิดหัว SC/APC
ชนิดสายไฟเบอร์ออปติก Single-mode (9/125μm)
เส้นใยแก้ว G.657A1
ขนาดของเปลือกหุ้ม (O.D) 2.0 มิลลิเมตร
วัสดุเปลือกฉนวนหุ้มภายนอก LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
ความยาวสาย 1.5 เมตร
ค่าลดทอน และ การสะท้อนกลับของแสง ดูที่ฉลาก

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha

สินค้าแนะนำสำหรับคุณ

tags : pigtail, sc, พิกเทล, apc, single-mode, sm

กำลังเข้าดู

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments