สินค้ามาใหม่

Industrial 8+2 Full Gigabit PoE Switch (ประกัน 2 ปี)

Industrial 8+2 Full Gigabit PoE Switch (ประกัน 2 ปี)

hasivo รุ่น S1200P-8G-2S Full Gigabit Industrial PoE Switch..

฿2,950

10/100 Industrial PoE Switch 8 Port PoE Built-in Fiber 1310/1550nm (155M) 20KM

10/100 Industrial PoE Switch 8 Port PoE Built-in Fiber 1310/1550nm (155M) 20KM

10/100M Industrial PoE Switch 8 Port PoE + Uplink Fiber A Tx..

฿1,250

10 Port Full Gigabit Industrial PoE Switch (8 PoE + 2 Uplink)

10 Port Full Gigabit Industrial PoE Switch (8 PoE + 2 Uplink)

Full Gigabit Industrial Grade PoE Switch 10 Port (8 PoE + 2 ..

฿1,300

Gigabit Industrial Managed Switch 5 Port (Smart WEB)

Gigabit Industrial Managed Switch 5 Port (Smart WEB)

Full Gigabit Industrial Managed Switch 5 Port สวิตซ์อุตสาหกร..

฿1,090

Gigabit Industrial Managed PoE Switch 5 Port (Smart WEB)

Gigabit Industrial Managed PoE Switch 5 Port (Smart WEB)

Industrial Managed POE Switch 5 Port (Smart WEB Managed) หรื..

฿1,300

Full Gigabit Smart Managed Web Switch 26 Port + 2 SFP

Full Gigabit Smart Managed Web Switch 26 Port + 2 SFP

hasivo รุ่น S2800W-24G-2TS-SE Full Gigabit Smart WEB Manage..

฿3,500

NDR-480-24 DIN Rail Switching  Power Supply 24V (480W) ยี่ห้อ MEAN WELL

NDR-480-24 DIN Rail Switching Power Supply 24V (480W) ยี่ห้อ MEAN WELL

DIN rail Switching Power Supply 24V (20A) กำลังขับ 480W ..

฿3,290

Gigabit Industrial PoE Switch 6 Port (4PoE + 1GE + SFP) ประกัน 2 ปี

Gigabit Industrial PoE Switch 6 Port (4PoE + 1GE + SFP) ประกัน 2 ปี

hasivo รุ่น G600P-4G-1TS Full Gigabit Industrial PoE Switch..

฿2,000

Full Gigabit PoE Switch 16 Port + 2GE + 2SFP (300W)

Full Gigabit PoE Switch 16 Port + 2GE + 2SFP (300W)

hasivo รุ่น S2600P-16G-2TS (300W) Full Gigabit PoE Switch 1..

฿3,800

Full Gigabit 4SFP (Combo) +8 GE POE Switch

Full Gigabit 4SFP (Combo) +8 GE POE Switch

hasivo รุ่น S2600P-8G-4TC Full Gigabit PoE Switch 8 Port (1..

฿3,250

Full Gigabit 18SFP+8GE L2+ Optical Convergence Managed Switch

Full Gigabit 18SFP+8GE L2+ Optical Convergence Managed Switch

hasivo รุ่น F5800W-18S-8G L2+ Optical Convergence Managed S..

฿9,800

Power Adapter หม้อแปลงไฟ 52V/1.85A กำลังไฟ 96 วัตต์

Power Adapter หม้อแปลงไฟ 52V/1.85A กำลังไฟ 96 วัตต์

Power Adapter AC/DC 52V (1.35A) ให้กำลังไฟ 96W หัวเสียบ DC J..

฿360

สินค้าอัพเดทล่าสุด

Electrode เครื่องสไปส์ AI-6C/7C/8C/9/10a

Electrode เครื่องสไปส์ AI-6C/7C/8C/9/10a

เข็มเครื่องเชื่อม เครื่องสไปส์ สายไฟเบอร์ออฟติก (Fusion Spli..

฿1,950

Full Gigabit Industrial Ai POE Switch 12 Port (8 POE+2GE+2SFP)

Full Gigabit Industrial Ai POE Switch 12 Port (8 POE+2GE+2SFP)

Full Gigabit Industrial PoE Switch 12 Port (8 POE + 2 GE + 2..

฿1,690

POE Lightning Protector (SPD) 1000M + 12/24/220V

POE Lightning Protector (SPD) 1000M + 12/24/220V

POE Lightning Protector 1000M อุปกรณ์ ช่วยป้องกัน ลดความรุนแ..

฿340

คีมตัดสายไฟเบอร์ออปติก Drop Wire Stripper

คีมตัดสายไฟเบอร์ออปติก Drop Wire Stripper

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก ดรอปวาย (FTTH FLAT DROP WIRE STRIPPER..

฿180

Full Gigabit SFP Switch 8 Port + 2 Gigabit Uplink

Full Gigabit SFP Switch 8 Port + 2 Gigabit Uplink

SFP Switch 8 Port + 2 Gigabit Ethernet Uplink SFP Switch/Hu..

฿1,750

คีมปอกสายไฟเบอร์ออปติก (Fiberoptic Stripper) 3 ช่อง CFS-3 คุณภาพสูง

คีมปอกสายไฟเบอร์ออปติก (Fiberoptic Stripper) 3 ช่อง CFS-3 คุณภาพสูง

คีมปอกสายไฟเบอร์ออปติก (Fiberoptic Stripper) แบบ 3 ช่อง รุ่น..

฿320

Industrial Switch 4 GE + 4 SFP

Industrial Switch 4 GE + 4 SFP

Gigabit Industrial Network Switch 4 Port + 4 SFP (1.25G) In..

฿1,800

DAC 10G (SFP+) Passive Copper Cable

DAC 10G (SFP+) Passive Copper Cable

DAC (Direct Attach Copper) Passive Copper Cable 10G SFP+&nbs..

฿445

Fast Ethernet POE 8 Port 10/100 + 2 Uplink | hasivo S1100P-8F-2F-SE

Fast Ethernet POE 8 Port 10/100 + 2 Uplink | hasivo S1100P-8F-2F-SE

hasivo รุ่น S1100P-8F-2F-SE Fast Ethernet POE Switch 8 Po..

฿920

5-Port 10/100/1000Mbps Desktop Switch TP-Link รุ่น LS1005G

5-Port 10/100/1000Mbps Desktop Switch TP-Link รุ่น LS1005G

Gigabit Switching Hub 5 Port TP-LINK รุ่น LS1005G Desktop Ne..

฿350

SUN2000-600W-P Smart PV Optimizer ยี่ห้อ Huawei

SUN2000-600W-P Smart PV Optimizer ยี่ห้อ Huawei

Huawei Smart PV Optimizer SUN2000-600W-P อุปกรณ์เพิ่มประสิทธ..

฿1,900

SC/UPC Fast Connector (Raised Tail) แพ็ก 10 ตัว

SC/UPC Fast Connector (Raised Tail) แพ็ก 10 ตัว

หัวไฟเบอร์ออปติก SC/UPC Fast Connector ชนิด Single-mode แบบ ..

฿140

SC/UPC Fast Connector (Straight Tail) แพ็ก 10 ตัว

SC/UPC Fast Connector (Straight Tail) แพ็ก 10 ตัว

หัวไฟเบอร์ออปติก SC/UPC Fast Connector ชนิด Single-mode แบบ ..

฿140

Gigabit L2 Manage Switch 8-Port TP-LINK รุ่น TL-SG3210

Gigabit L2 Manage Switch 8-Port TP-LINK รุ่น TL-SG3210

TP-LINK TL-SG3210 | JetStream 8-Port Gigabit L2 Managed Swit..

฿3,000

LC/UPC to ST/UPC Patch Cord SM 9/125, Duplex 3.0 mm - LSZH 3 เมตร

LC/UPC to ST/UPC Patch Cord SM 9/125, Duplex 3.0 mm - LSZH 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord LC/UPC to ST/UPC แบบ Duplex ยี่ห..

฿100

แอลกอฮอล์ บริสุทธิ์ 95% แกลอน 1 ลิตร

แอลกอฮอล์ บริสุทธิ์ 95% แกลอน 1 ลิตร

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% เอทิล แอลกอฮอล์ (Ethyl Alcohol) สูตรท..

฿190

One Click Cleaner (SC/FC/ST)

One Click Cleaner (SC/FC/ST)

อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออปติก (Fiber Optic Connector Cl..

฿275

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE SC/UPC ม้วน 350 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE SC/UPC ม้วน 350 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/UPC พร้อมใช้งาน สามารถใช้..

฿1,400

4 PoE 10/100 + 2 Uplink (10/100)

4 PoE 10/100 + 2 Uplink (10/100)

PoE Switch อุปกรณ์เน็ตเวิร์กสวิตซ์ ความเร็ว 10/100 Mbps. รับ..

฿620

PoE Switch 18 Port (16 PoE + 2 Gigabit Uplink) พร้อมหูยึดตู้แร็ค

PoE Switch 18 Port (16 PoE + 2 Gigabit Uplink) พร้อมหูยึดตู้แร็ค

Fast Ethernet PoE Switch 16 Port 10/100M + 2 Gigabit Etherne..

฿2,100

HDMI USB Fiber Extender 1080P (Loop Out)

HDMI USB Fiber Extender 1080P (Loop Out)

HDMI Fiber Extender USB with Loop Out HDMI Port อุปกรณ์แปลงส..

฿2,590

LED Media Converter Screen (สำหรับจอ LED)

LED Media Converter Screen (สำหรับจอ LED)

Gigabit Media Converter for LED Screen สำหรับจอ LED Screen โ..

฿1,050

MPO-MTP Connector Cleaner

MPO-MTP Connector Cleaner

MPO-MTP Connector Cleaner อุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออ..

฿550

สาย HDMI ไฟเบอร์ออปติก (AOC) 4K 60Hz Version 2.0 ยาว 50 เมตร

สาย HDMI ไฟเบอร์ออปติก (AOC) 4K 60Hz Version 2.0 ยาว 50 เมตร

สาย HDMI ไฟเบอร์ออปติก (AOC) 4K 60Hz Version 2.0 ยาว 50 เมตร..

฿1,680

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments