Penguin Title
Penguin SFP

สินค้ามาใหม่

Industrial Managed POE Switch 5 Port (Smart WEB)

Industrial Managed POE Switch 5 Port (Smart WEB)

Industrial Managed POE Switch 5 Port (Smart WEB Managed) หรื..

฿1,300

Full Gigabit Smart Managed Web Switch 26 Port + 2 SFP

Full Gigabit Smart Managed Web Switch 26 Port + 2 SFP

hasivo รุ่น S2800W-24G-2TS-SE Full Gigabit Smart WEB Manage..

฿3,500

NDR-480-24 DIN Rail Switching  Power Supply 24V (480W) ยี่ห้อ MEAN WELL

NDR-480-24 DIN Rail Switching Power Supply 24V (480W) ยี่ห้อ MEAN WELL

DIN rail Switching Power Supply 24V (20A) กำลังขับ 480W ..

฿3,290

Full Gigabit Industrial POE Switch 6 Port (4 POE + 1GE + SFP)

Full Gigabit Industrial POE Switch 6 Port (4 POE + 1GE + SFP)

hasivo รุ่น G600P-4G-1TS Full Gigabit Industrial PoE Switch..

฿1,350

Full Gigabit 2SFP+18GE POE Switch (300W)

Full Gigabit 2SFP+18GE POE Switch (300W)

hasivo รุ่น S2600P-16G-2TS (300W) Full Gigabit PoE Switch 1..

฿3,850

Full Gigabit 4SFP (Combo) +8 GE POE Switch

Full Gigabit 4SFP (Combo) +8 GE POE Switch

hasivo รุ่น S2600P-8G-4TC Full Gigabit PoE Switch 8 Port (1..

฿3,100

Full Gigabit 18SFP+8GE L2+ Optical Convergence Managed Switch

Full Gigabit 18SFP+8GE L2+ Optical Convergence Managed Switch

hasivo รุ่น F5800W-18S-8G L2+ Optical Convergence Managed S..

฿9,800

Power Adapter หม้อแปลงไฟ 52V/1.85A กำลังไฟ 96 วัตต์

Power Adapter หม้อแปลงไฟ 52V/1.85A กำลังไฟ 96 วัตต์

Power Adapter AC/DC 52V (1.35A) ให้กำลังไฟ 96W หัวเสียบ DC J..

฿360

ตัวขยาย POE เข้า 1 ออก 2 (AF/AT/BT) ภายนอก กันน้ำ

ตัวขยาย POE เข้า 1 ออก 2 (AF/AT/BT) ภายนอก กันน้ำ

Outdoor POE Extender เข้า 1 ออก 2 กันน้ำ (Watterproof) รองรั..

฿1,450

SDR-120-12 Rail Type Switching Power Supply 12V (120W)

SDR-120-12 Rail Type Switching Power Supply 12V (120W)

Rail Type Switching Power Supply 12V (10A) 120W รุ่น SDR-120..

฿750

SDR-75-24 Rail Type Switching Power Supply 24V กำลังไฟ 75W

SDR-75-24 Rail Type Switching Power Supply 24V กำลังไฟ 75W

Rail Type Switching Power Supply รุ่น SDR-75-24 เป็นชุดจ่ายไ..

฿590

ตัวขยาย Gigabit POE (AF/AT/BT) ภายนอก กันน้ำ

ตัวขยาย Gigabit POE (AF/AT/BT) ภายนอก กันน้ำ

1GE Outdoor POE Extender Watterproof รองรับ IEEE802.3af/at/b..

฿1,450

สินค้าอัพเดทล่าสุด

Gigabit Industrial 8 PoE + 2GE + 2SFP

Gigabit Industrial 8 PoE + 2GE + 2SFP

Gigabit Industrial PoE Switch 10 Port (8 POE + 2 Gigabit Eth..

฿1,500

Industrial Managed POE Switch 5 Port (Smart WEB)

Industrial Managed POE Switch 5 Port (Smart WEB)

Industrial Managed POE Switch 5 Port (Smart WEB Managed) หรื..

฿1,300

พรีฟอร์ม ปีกนก (PREFORM SIDE TIE) รัดสายไฟเบอร์ออปติก สายไฟ ขนาด 9 MM

พรีฟอร์ม ปีกนก (PREFORM SIDE TIE) รัดสายไฟเบอร์ออปติก สายไฟ ขนาด 9 MM

พรีฟอร์ม (PREFORMED) แบบ ปีกนก ยึดรั้งตัวสาย 2 ฝั่งแบบ วิ่งผ..

฿25

LC/UPC attenuator (Male & Female) ลดทอนสัญญาณแสง

LC/UPC attenuator (Male & Female) ลดทอนสัญญาณแสง

LC UPC Singlemode Simplex ไฟเบอร์ออปติก Attenuator 1dB 3dB 5..

฿95

RS485 Surge Protector

RS485 Surge Protector

RS485 Surge Protector เป็นอุปกรณ์ที่ใช้ป้องกันระบบการสื่อสาร..

฿195

PCM Optical Telephone 4 CH

PCM Optical Telephone 4 CH

Optical Telephone PCM หรือ Voice Voice Telephone fiber ..

฿1,650

PCM Optical Telephone 8 CH

PCM Optical Telephone 8 CH

Optical Telephone PCM หรือ Voice Voice Telephone fiber ..

฿2,800

Telephone Optical PCM 2 CH

Telephone Optical PCM 2 CH

Optical Telephone PCM หรือ Voice Voice Telephone fiber ..

฿1,520

Full Gigabit 18SFP+8GE L2+ Optical Convergence Managed Switch

Full Gigabit 18SFP+8GE L2+ Optical Convergence Managed Switch

hasivo รุ่น F5800W-18S-8G L2+ Optical Convergence Managed S..

฿9,800

Gigabit Industrial Switch/Hub 5 port (10/100/1000)

Gigabit Industrial Switch/Hub 5 port (10/100/1000)

Industrial Grade Switch/Hub Gigabit 5 Port 10/100/1000 Mbps...

฿740

Full Gigabit Industrial Switch 8 Port + 2 GE Uplink

Full Gigabit Industrial Switch 8 Port + 2 GE Uplink

Full Gigabit Industrial Network Switch 8 Port + 2 Uplink Ind..

฿1,350

Industrial RS485-HUB 8 Port

Industrial RS485-HUB 8 Port

8-CH RS485 HUB Industrial 8 Port อุปกรณ์เน็ตเวิร์คกระจายการเ..

฿1,230

1-way (XLR) Balanced Audio Fiber Optic Extender 2 ช่อง

1-way (XLR) Balanced Audio Fiber Optic Extender 2 ช่อง

กล่องแปลงสัญญาณเสียง (Audio) 2 ช่อง Balanced Audio 16-Bit แบ..

฿2,850

PoE Switch 18 Port (16 PoE + 2 Gigabit Uplink) พร้อมหูยึดตู้แร็ค

PoE Switch 18 Port (16 PoE + 2 Gigabit Uplink) พร้อมหูยึดตู้แร็ค

Fast Ethernet PoE Switch 16 Port 10/100M + 2 Gigabit Etherne..

฿2,100

Full Gigabit Industrial POE Switch 6 Port (4 POE + 1GE + SFP)

Full Gigabit Industrial POE Switch 6 Port (4 POE + 1GE + SFP)

hasivo รุ่น G600P-4G-1TS Full Gigabit Industrial PoE Switch..

฿1,350

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออปติก AUA-X3 (-70 +10)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออปติก AUA-X3 (-70 +10)

ชุดกระเป๋าเครื่องมือ เข้าหัวไฟเบอร์ออปติก (Fiber Optic FTTH ..

฿2,790

S09 แท่นตัดไฟเบอร์ออปติก High Precision ยี่ห้อ Signal Fire

S09 แท่นตัดไฟเบอร์ออปติก High Precision ยี่ห้อ Signal Fire

Signal Fire รุ่น S09 แท่นตัดไฟเบอร์ออปติก (Fiber Optic Cleav..

฿2,750

Lithium แบตเตอรี่ 7800mAh  สำหรับเครื่องสไปซ์ Signal Fire

Lithium แบตเตอรี่ 7800mAh สำหรับเครื่องสไปซ์ Signal Fire

Lithum Battery (ลิเธียมแบตเตอรี่) ขนาด 7800mAh สำหรับเครื่อง..

฿3,200

UFH9522-3 สายไฟเบอร์ออปติก 2 คอร์ (สลิงฝอย) 300 เมตร ยี่ห้อ LINK

UFH9522-3 สายไฟเบอร์ออปติก 2 คอร์ (สลิงฝอย) 300 เมตร ยี่ห้อ LINK

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UFH9522..

฿1,300

พรีฟอร์ม ปีกนก (PREFORM SIDE TIE) รัดสายไฟเบอร์ออปติก สายไฟ ขนาด 6-7 MM

พรีฟอร์ม ปีกนก (PREFORM SIDE TIE) รัดสายไฟเบอร์ออปติก สายไฟ ขนาด 6-7 MM

พรีฟอร์ม (PREFORMED) แบบ ปีกนก ยึดรั้งตัวสาย 2 ฝั่งแบบ วิ่งผ..

฿23

RS485/422 Fiber Optic Media Converter

RS485/422 Fiber Optic Media Converter

RS485 / RS422 to Fiber Optic Converter RS422 (Recommended S..

฿1,200

Full Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Port + 2 SFP

Full Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Port + 2 SFP

Full Gigabit Industrial WEB Manage PoE Switch 8 Port + 2 SFP..

฿2,400

Full Gigabit Passive PoE Switch 8 Port + 2 SFP (150W) hasivo S1200P-8G-2S-24

Full Gigabit Passive PoE Switch 8 Port + 2 SFP (150W) hasivo S1200P-8G-2S-24

Full Gigabit Passive PoE Switch 24V 8 Port 2 SFP Uplink ยี่ห..

฿1,850

Gigabit Industrial POE Switch 8 port + 2GE + 2SFP with Din Rail Power Supply

Gigabit Industrial POE Switch 8 port + 2GE + 2SFP with Din Rail Power Supply

Full Gigabit Industrial POE Switch 8 Port POE 10/100/1000M +..

฿2,600

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments