Penguin Title
Penguin SFP

สินค้ามาใหม่

NDR-120-48 Rail Type Switching Power Supply 48V / 120W

NDR-120-48 Rail Type Switching Power Supply 48V / 120W

NDR-120-48 Switching Power Supply แบบ Rail Type (ยึดรางปีกนก..

฿660

ชุดอะแดปเตอร์ชาร์จไฟ สำหรับเครื่องสไปรท์ Signal Fire

ชุดอะแดปเตอร์ชาร์จไฟ สำหรับเครื่องสไปรท์ Signal Fire

ชุด Adapter สำหรับชาร์จไฟแบตเตอรี่ เครื่องสไปซ์ ยี่ห้อ Signa..

฿1,500

Passive POE Adapter 48V (24W)

Passive POE Adapter 48V (24W)

Passive POE Adapter 48V เป็นประเภทหนึ่งของอะแดปเตอร์ POE แบบ..

฿175

Gigabit POE Extender (Splitter) เข้า 1 ออก 2

Gigabit POE Extender (Splitter) เข้า 1 ออก 2

Gigabit POE Extender เข้า 1 ช่อง ออก 2 ช่อง เป็นอุปกรณ์ที่ใช..

฿420

Gigabit L3 Smart Cloud Managed Switch 28 Port (24 GE + 4 SFP+) Reyee รุ่น RG-NBS5200-24GT4XS

Gigabit L3 Smart Cloud Managed Switch 28 Port (24 GE + 4 SFP+) Reyee รุ่น RG-NBS5200-24GT4XS

Ruijie Reyee รุ่น RG-NBS5200-24GT4XS Gigabit Cloud Managed ..

฿11,900

Reyee RG-NBS5100-24GT4SFP Gigabit L3 Smart Cloud Managed Switch 28 Port (24 GE + 4 SFP)

Reyee RG-NBS5100-24GT4SFP Gigabit L3 Smart Cloud Managed Switch 28 Port (24 GE + 4 SFP)

Ruijie Reyee รุ่น RG-NBS5100-24GT4SFP Gigabit Cloud Managed..

฿8,900

Reyee RG-RAP2266 Wi-Fi 6 AX3000 Indoor Access Point ติดฝ้า เพนดาน

Reyee RG-RAP2266 Wi-Fi 6 AX3000 Indoor Access Point ติดฝ้า เพนดาน

Reyee RG-RAP2266 Wi-Fi 6 AX3000 Indoor Access Poin Ceiling-M..

฿3,890

Reyee RG-ES218GC-P | Full Gigabit Smart Cloud Managed PoE Switch 18 Port

Reyee RG-ES218GC-P | Full Gigabit Smart Cloud Managed PoE Switch 18 Port

Reyee RG-ES218GC-P | Full Gigabit Smart Cloud Managed PoE Sw..

฿7,100

SDR-120-24 Rail Type Switching Power Supply 24V (5A) 120W

SDR-120-24 Rail Type Switching Power Supply 24V (5A) 120W

Rail Type Switching Power Supply 24V (5A) 120W อุปกรณ์ที่ใช้..

฿860

Reyee RG-ES210G-P | Full Gigabit Smart Cloud Managed PoE Switch 10 Port

Reyee RG-ES210G-P | Full Gigabit Smart Cloud Managed PoE Switch 10 Port

Reyee RG-ES210G-P | Full Gigabit Smart Cloud Managed PoE Swi..

฿3,950

S09 แท่นตัดไฟเบอร์ออปติก High Precision ยี่ห้อ Signal Fire

S09 แท่นตัดไฟเบอร์ออปติก High Precision ยี่ห้อ Signal Fire

Signal Fire รุ่น S09 แท่นตัดไฟเบอร์ออปติก (Fiber Optic Cleav..

฿2,750

หัวไฟเบอร์ออปติก FC/UPC แบบ SOC / Hot Melt

หัวไฟเบอร์ออปติก FC/UPC แบบ SOC / Hot Melt

หัวไฟเบอร์ออปติก FC/UPC แบบ SOC / Hot Melt เป็นหัวเชื่อมต่อไ..

฿45

สินค้าอัพเดทล่าสุด

Industrial RS485-HUB 8 Port

Industrial RS485-HUB 8 Port

8-CH RS485 HUB Industrial 8 Port อุปกรณ์เน็ตเวิร์คกระจายการเ..

฿1,230

Full Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Port + 2 SFP

Full Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Port + 2 SFP

Full Gigabit Industrial WEB Manage PoE Switch 8 Port + 2 SFP..

฿2,400

SDR-120-24 Rail Type Switching Power Supply 24V (5A) 120W

SDR-120-24 Rail Type Switching Power Supply 24V (5A) 120W

Rail Type Switching Power Supply 24V (5A) 120W อุปกรณ์ที่ใช้..

฿860

Gigabit Industrial 4 PoE + 2 SFP

Gigabit Industrial 4 PoE + 2 SFP

Gigabit Industrial PoE Switch 4 Port + 2 SFP (1.25G) Uplink ..

฿1,600

RS-485 + 10/100 Media Converter

RS-485 + 10/100 Media Converter

ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติก Media Converter แบบ 2-in-1 เป็นทั..

฿1,450

2-WAY Dry Contact Converter 2 Ch

2-WAY Dry Contact Converter 2 Ch

2 ทิศทาง Dry Contact (Relay) Switch 2 ช่อง Fiber Switch..

฿1,390

Gigabit WDM Media Converter TP-LINK (2KM)

Gigabit WDM Media Converter TP-LINK (2KM)

SET คู่ Gigabit Media Converter TP-LINK TL-FC311A-2 + TL-FC3..

฿1,150

RS485 / 422 / 232 Fiber Converter

RS485 / 422 / 232 Fiber Converter

3-in-1 RS485/422/232 Fiber Optic Media Converter RS485/422/..

฿1,470

Patch Cord ST/UPC-SC/UPC Single-mode 3 เมตร

Patch Cord ST/UPC-SC/UPC Single-mode 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord สายเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติก..

฿65

Gigabit Industrial WEB Manage PoE Switch 8 PoE Built-in 2 SC (WDM) Fiber Optic 20KM

Gigabit Industrial WEB Manage PoE Switch 8 PoE Built-in 2 SC (WDM) Fiber Optic 20KM

Full Gigabit Industrial WEB Manage PoE Switch 8 Port + 2 SC ..

฿2,290

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord SC/APC ยาว 10 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord SC/APC ยาว 10 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord Single-mode SC/APC แบบ Simplex ย..

฿110

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE เข้าหัว SC/UPC โลไม้ 600 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE เข้าหัว SC/UPC โลไม้ 600 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 2 CORE (โลไม้)..

฿2,150

Full Gigabit Industrial Switch 8 Port + 2 GE Uplink

Full Gigabit Industrial Switch 8 Port + 2 GE Uplink

Full Gigabit Industrial Network Switch 8 Port + 2 Uplink Ind..

฿1,350

Gigabit L2 Manage Switch 8-Port TP-LINK รุ่น TL-SG3210

Gigabit L2 Manage Switch 8-Port TP-LINK รุ่น TL-SG3210

TP-LINK TL-SG3210 | JetStream 8-Port Gigabit L2 Managed Swit..

฿3,000

Gigabit Industrial Ai Switch 5 Port (4GE+1GE Uplink)

Gigabit Industrial Ai Switch 5 Port (4GE+1GE Uplink)

Full Gigabit Industrial Ai Switch 5 Port (4 * 10/100/1000 + ..

฿720

Fast Ethernet POE Switch 4 Port + 2 Uplink hasivo รุ่น S600P-4F-2F-SE

Fast Ethernet POE Switch 4 Port + 2 Uplink hasivo รุ่น S600P-4F-2F-SE

hasivo รุ่น S600P-4F-2F-SE Fast Ethernet POE Switch 4 Por..

฿740

1GE XPON ONU รุ่น HG8310M (CLASS C+)

1GE XPON ONU รุ่น HG8310M (CLASS C+)

XPON ONU หรือ ONT (Optical Network Terminal) รุ่น HG831..

฿390

RS485 MEDIA CONVERTER

RS485 MEDIA CONVERTER

RS485 Fiber Optical Media Converter 20km อุปกรณ์แปลงรูปแบบกา..

฿990

Passive POE injector 24V

Passive POE injector 24V

PoE Injector 24V /1A non-standard Passive POE ใช้จ่ายไฟ 24V ..

฿155

Passive POE Adapter 48V (24W)

Passive POE Adapter 48V (24W)

Passive POE Adapter 48V เป็นประเภทหนึ่งของอะแดปเตอร์ POE แบบ..

฿175

hasivo S1100P-8G-1TS | Full Gigabit 1SFP+9GE POE Switch

hasivo S1100P-8G-1TS | Full Gigabit 1SFP+9GE POE Switch

Full Gigabit 1SFP+9GE POE Switch 120W ยี่ห้อ hasivo รุ่น S11..

฿1,850

Full Gigabit 10SFP+8GE L2+ Optical Convergence Managed Switch

Full Gigabit 10SFP+8GE L2+ Optical Convergence Managed Switch

Full Gigabit L2+ Managed Switch 10 SFP + 8GE Optical Converg..

฿7,300

ถาดสไปซ์สาย ไฟเบอร์ออปติก (Splice Tray) 12/24 Core

ถาดสไปซ์สาย ไฟเบอร์ออปติก (Splice Tray) 12/24 Core

ถาดสไปซ์สายไฟเบอร์ออปติก (Splice Tray) 12/24 Core คืออุปกรณ์..

฿25

NDR-150-48 Rail Type Switching Power Supply 48V / 150W

NDR-150-48 Rail Type Switching Power Supply 48V / 150W

NDR-150-48 Switching Power Supply แบบ Rail Type (ยึดรางปีกนก..

฿740

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments