Gigabit Industrial 4 PoE + 1.25G SC Fiber 1310 (WDM)

  • รหัสสินค้า: 10801
  • ยี่ห้อ: HM
  • รุ่น: ET-POE-1001F4E (A)
  • สต๊อก: 17
  • รับประกัน: 1 ปี
  • แหล่งพลังงาน: สั่งซื้อเพิ่ม (ติดต่อร้าน)
  • เข้าดู 4713 ครั้ง
  • ฿1,090

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %

033 045 218

จ.- ส. 8.30- 17. 30 น.

@penguin-fiber

ติดต่อสอบถาม 24 ชม.

Gigabit 4 PoE Industrial Switch + 1.25G SC Fiber Optical 1310 (A) WDM

Industrial PoE Network Switch สวิตซ์เน็ตเวิร์ค แบบจ่ายไฟในสายแลน หรือ PoE (Power Over Ethernet) ออกแบบสำหรับใช้งานในอุตสาหกรรม หรือพื้นที่ที่มีอุณหภูมิร้อน หรือเย็น สูงกว่าปรกติ (-30 องศา ถึง +70 องศาเซลเซียส) ทนต่อสภาพการทำงานที่โหดร้าย และรูปลักษณ์ออกแบบมาสำหรับงานติดตั้งแบบอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ DinRail Type สำหรับติดตั้งอุปกรณ์

คุณสมบัติ

  • Industrial (เกรดอุตสาหกรรม)
  • POE มาตรฐาน IEEE802.3af/at
  • จำนวน 4 Port PoE
  • รองรับเชื่อมต่อทั้ง Network และ PoE
  • ความเร็ว 10/100/1000 Mbps.
  • Built-in Fiber 1310/1550nm มาในเครื่อง
  • ระยะไฟเบอร์สูงสุด (Fiber Distance) 20 KM
  • ยึดติดอุปกรณ์ด้วยรางปีกนก (Din Type)
  • ใช้แหล่งพลังงานภายนอก 48-52V
  • รับประกัน 1 ปี

การใช้งาน

ใช้งานร่วมกับอุปกรณ์เครือข่ายเชิงแสง (Fiber Optical) ตัวอุปกรณ์มีย่านรับส่งข้อมูลแสง Tx1310 / Rx1550 (WDM) หรือฝั่ง A ความเร็ว 1.25G จำต้องเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติก ที่มีย่านแสงไฟเบอร์ออปติก Tx1550 / Rx1310 ความเร็ว 1.25G จับคู่ทำงานร่วมกัน และรองรับการจ่ายไฟในสายแลน (UTP) PoE แบบมาตรฐาน IEEE 802.3af/at ความเร็ว 10/100/1000 เช่น กล้องวงจรปิด หรือ Wifi Access Point ได้เป็นอย่างดี

อุปกรณ์ประกอบด้วย

  1. Gigabit Industrial PoE Switch 4 Port (Built-in Fiber A 1310/1550 20KM)
Product Gigabit Industrial 4 PoE (10/100/1000) + 1.25G Fiber Optical (SC) Tx1310 / Rx1550 - 20 KM
PoE Port 4 * 10/100/1000
Fiber Port 1 * 1.25G SC (1310/1550)
Fiber Connector SC
Fiber Distance 20 KM
Communication Mode Full-Duplex & Half-Duplex
Transmission Mode Store and Forward (full wirespeed)
Standard Protocal IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control)
PoE Standard IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard)
Power Per Port 15.4/30W
Power Supply 48V-52V (External Power Supply)
Product Gigabit Industrial 4 PoE (10/100/1000) + 1.25G Fiber Optical (SC) Tx1310 / Rx1550 - 20 KM
PoE Port 4 * 10/100/1000
Fiber Port 1 * 1.25G SC (1310/1550)
Fiber Connector SC
Fiber Distance 20 KM
Communication Mode Full-Duplex & Half-Duplex
Transmission Mode Store and Forward (full wirespeed)
Standard Protocal IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control)
PoE Standard IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard)
Power Per Port 15.4/30W
Power Supply 48V-52V (External Power Supply)

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha

สินค้าแนะนำสำหรับคุณ

tags : poe, poe switch, industrial, din, poe กล้องวงจรปิด, poe 4, poe อุตสาหกรรม, อุตสาหกรรม

กำลังเข้าดู

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments