SC/APC ADAPTER SX-SM (Green no Flange)

  • รหัสสินค้า: 04923
  • รุ่น: SCAPC-SX-NO-FLANGE
  • แบรนด์: PENGUIN
  • สต๊อก: 776
  • 4645
  • ฿10
  • ฿8

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %

033 045 218

จ.- ส. 8.30- 17. 30 น.

@piggabit

ติดต่อสอบถาม 24 ชม.

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง SC/APC Single Mode แบบ Simplex (no Flange) สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว SC ของสายแต่ละเส้นเข้าหากัน

SC/UPC ADAPTER SX-SM BLUE WITH FLANGE

Product Description

SC/APC to SC/APC Fiber Optic Adapter, Simplex, Single Mode, Green, Plastic Housing, Zirconia Sleeve, without Flange Type
 


Operating Performance 

SC/APC to SC/APC Single Mode

PC

APC

Insertion Loss (dB)

< 0.2

< 0.2

Durability (500 Mating) (dB)

< 0.1

< 0.1

Operation Temperature (°C)

-40 to 80

-40 to 80

Retention Force (N)

200-600

200-600

Tensile Strength (kgf)

10

10

Housing Material

PC

PC

Sleeve Alignment Material

Ceramic (Grade A)

Ceramic (Grade A)

Housing Color

Red/Beige/Aqua/Pink

Green

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha

สินค้าแนะนำสำหรับคุณ

tags : adapter, green, flange, , penguin, SC/APC, ADAPTER, SX-SM, (Green, Flange), อุปกรณ์เชื่อมต่อ, ADAPTER, SC

กำลังเข้าดู

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments