• LC/APC ADAPTER (Male & Female) ลดทอนสัญญาณแสง

LC/APC ADAPTER (Male & Female) ลดทอนสัญญาณแสง

  • รหัสสินค้า: 08655
  • รุ่น: ATTEN-LCAPC
  • แบรนด์: PENGUIN
  • สต๊อก: 50
  • 3800
  • ฿100

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %

ตัวเลือกสินค้า


033 045 218

จ.- ส. 8.30- 17. 30 น.

@piggabit

ติดต่อสอบถาม 24 ชม.

LC APC Singlemode Simplex ไฟเบอร์ออปติก Attenuator 1dB 3dB 5dB 7dB 10dB 15dB 20dB LC Attenuator
การลดทอน 1dB ~ 30dB

ความยาวคลื่น 1240 ~ 1620nm (Dual 1310/1550nm)

พรีเมี่ยม

การสูญเสียกลับ

UPC> 55dB

APC> 65dB

การลดทอน
ความถูกต้อง

1 ~ 7 dB ± 0.5dB

8 ~ 12 dB ± 0.7dB

13 ~ 17 dB ± 1.0dB

18 ~ 25 dB ± 1.3dB

Optical Input Power 1000 mW

Polarization ขึ้นอยู่กับผมร่วง ≤ 0.1dB

อุณหภูมิช่วง-40 ถึง 75

อุณหภูมิช่วง-40 ถึง 85

ความชื้น 95% RH

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha

สินค้าแนะนำสำหรับคุณ

tags : adapter, male, female, , attenuator, penguin, LC/APC, ADAPTER, (Male, Female), ลดทอนสัญญาณแสง, อุปกรณ์เชื่อมต่อ, Attenuator (ลดทอนแสง )

กำลังเข้าดู

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments