สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 10 เมตร

  • รหัสสินค้า: 09805
  • รุ่น: PG-1F10APC
  • แบรนด์: PENGUIN
  • สต๊อก: สินค้าหมด
  • 2834
  • ฿100

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %

033 045 218

จ.- ส. 8.30- 17. 30 น.

@piggabit

ติดต่อสอบถาม 24 ชม.

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 10 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Single mode (9/125uM) 1 คอร์ เข้าหัว SC/APC สำเร็จพร้อมใช้งาน ตัวสายมีสลิง สามารถติดตั้งแขวนเสาได้ ใช้ได้ทั้ง ภายใน และ ภายนอก อาคาร ตัวสายใช้ลวดสลิงแบบฝอย 0.4*7 เส้น ให้ตัวได้ดี ติดตั้งภายในได้ง่าย โค้งงอได้ดี เดินสายได้สะดวกมากๆ
 
Brand PENGUIN OPTICAL
Connector Type SC/APC - SC/APC
Cable Type INDOOR / OUTDOOR FTTH DROP CABLE
Bare Fiber Brand YOFC
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber Type G.657A1
Fiber Core 1 Core
Fiber Color Blue
Messenger Wire 1.20mm (0.410mm x 7 Root) Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire
Strength Member 0.5mm FRP - Non-metallic Streng Member
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 2.0×3.0±0.1
Cable Length 10 M

คุณสมบัติเด่น


คุณสมบัติเด่น


คุณสมบัติเด่น


แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha

สินค้าแนะนำสำหรับคุณ

tags : สายไฟเบอร์ออฟติก APC

กำลังเข้าดู

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments