LC/APC Fast Connector (สำหรับสายแบน และ 0.9mm)

  • รหัสสินค้า: 09867
  • รุ่น: ELC925T-APC
  • แบรนด์: PENGUIN
  • สต๊อก: 14
  • 2775
  • ฿65

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %

033 045 218

จ.- ส. 8.30- 17. 30 น.

@piggabit

ติดต่อสอบถาม 24 ชม.

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC Fast Connector (APC) สำหรับสายแบน และ 0.9mm

LC/APC Fast Connector (สำหรับสายแบน)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC รูปแบบการเชื่อมต่อ Fast Connector (เชื่อมต่อแบบรวดเร็ว) ใช้ร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติก Single mode ชนิดโครงสร้างสายแบบแบน (Flat Type Cable) และ สายไฟเบอร์ขนาด 0.9 mm (มีตัวล็อกสายเล็ก แถมไปให้)

รูปแบบการนำไปใช้งาน
  • ใช้งานกับ SFP Module ชนิด Single mode
ชนิดหัว LC/APC
ชนิดสายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 9/125uM
รองรับขนาดสาย 2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
ขนาดปลายหัว 1.25 มิลลิเมตร
หน้าตัดหัว 45 องศา
ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss) 0.3 dB
ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss) ≥ 50 dB
ความยาวหัว 4.5 เซ็นติเมตร
สี เขียว
รูปแบบการล้อค สไลด์ขึ้น
รูปแบบการปลดล้อค สไลด์ลง

หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector LC/APC

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha

สินค้าแนะนำสำหรับคุณ

tags : lc, fast, fast connector, lc fast

กำลังเข้าดู

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments