• สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/UPC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 500 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/UPC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 500 เมตร

  • รหัสสินค้า: 04244
  • ยี่ห้อ: PENGUIN
  • รุ่น: PG-1F500UPC
  • สต๊อก: 24
  • เข้าดู 7486 ครั้ง
  • ฿1,400

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %

033 045 218

จ.- ส. 8.30- 17. 30 น.

@penguin-fiber

ติดต่อสอบถาม 24 ชม.

สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire) 0.40 * 7 เส้น ยี่ห้อ PENGUIN แบบ OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE ใยแก้ว G.657A1 (YOFC) โค้งงอได้ดี Streng member FRP (Non-metallic String Member) ไม่เป็นสื่อนำกระแสไฟ เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) ผสมสารลดการเกิดควัน กรณีมีการติดไฟ

Brand PENGUIN OPTICAL
Type INDOOR / OUTDOOR FTTH DROP CABLE
Bare Fiber Brand YOFC
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber Type G.657A1
Zero Dispersion Slope ≤ 0.092 ps/nm2.km
Zero Dispersion Wavelength 1300nm ~ 1324nm
Fiber Core 1F
Fiber Color Blue
Messenger Wire 1.20mm (0.410mm x 7 Root) Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire
Strength Member 0.5mm FRP - Non-metallic Streng Member
Jacket Material Sheath LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 2.0×5.1mm ±0.1
Cable Length 500 M

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ OUTDOOR มีสลิง 1000 เมตร

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha

สินค้าแนะนำสำหรับคุณ

tags : สายไฟเบอร์ออปติก 500 เมตร, สายไฟเบอร์ออปติก SC/UPC, Fiber Optic 500m

กำลังเข้าดู

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments