สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/UPC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 100 เมตร

  • รหัสสินค้า: 01137
  • รุ่น: PG-1F100UPC
  • แบรนด์: PENGUIN
  • สต๊อก: 25
  • 8870
  • ฿430

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %

033 045 218

จ.- ส. 8.30- 17. 30 น.

@piggabit

ติดต่อสอบถาม 24 ชม.

สายไฟเบอร์ออปติกสำเร็จรูป SC/UPC ยาว 100 เมตร ชนิด Single-mode (9/125μm) มีสลิง สำหรับติดตั้งภายนอก

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/UPC สำเร็จใช้งานได้ทั้งภายนอกและภายใน เพราะตัวสาย มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire) 0.40 * 7 เส้น ให้ตัวได้ดี ยี่ห้อ PENGUINN ใยแก้ว G.657A1 โค้งงอได้ดี Strength member FRP ไม่เป็นสื่อนำกระแสไฟ เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH ผสมสารลดการเกิดควันกรณีมีการติดไฟ สินค้าคุณภาพ
 

Brand PENGUIN OPTICAL
Connector Type SC/UPC - SC/UPC
Type OUTDOOR FTTH DROP CABLE
Bare Fiber Brand YOFC
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber Type G.657A1
Fiber Core 1 Core
Fiber Color Blue
Messenger Wire 1.20mm (0.410mm x 7 Root) Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire
Strength Member 0.5mm FRP - Non-metallic Strength Member
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 2.0×3.0±0.1
Cable Length 100 M
Brand PENGUIN OPTICAL
Connector Type SC/UPC - SC/UPC
Type FTTH Outdoor Drop Cable
Mode Single-mode (9/125μm)
Bare Fiber Cable G.657A1
Fiber Core 1
Fiber Color Blue
Messenger Wire 1.20mm (0.410mm x 7 Root) Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire
Strength Member 0.5mm FRP - Non-metallic Strength Member
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 2.0×3.0±0.1
Cable Length 100 M

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha

สินค้าแนะนำสำหรับคุณ

tags : สายสำเร็จ 100 เมตร, 100, SC/UPC

กำลังเข้าดู

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments