  • รุ่น: EADP-25FB A
  • สต๊อก: 50
  • รับประกัน: 3 เดือน
  • เข้าดู 9525 ครั้ง
  • 320 บาท
  • 295 บาท
จ.-ส. 08:30–17:30 น.
@penguin-fiber
ติดต่อสอบถาม 24 ชม.
Switching Power Adapter 5V / 5A แหล่งจ่ายไฟกระแสตรง (DC) 5 โวลต์ (Volt) และกระแสไฟสูงสุด 5 แอมป์ (Ampere) กำลังไฟสูงสุด 25W ใช้งานกับอุปกรณ์ต่างๆ ที่มีหัว Jack DC เชื่อมต่อขนาด 5.5 มม * 2.5 มม
Featured (คุณสมบัติ)
  • Model : EADP-25FB A
  • AC Input : 220VAC 50/60 Hz.
  • DC Output : 5V-5A 25W
  • DC Jack : 5.5 mm * 2.5 mm
  • EFFICIENCY LEVEL: IV
​อุปกรณ์ประกอบด้วย
  1. Switching Power Adapter รุ่น EADP-25FB A = 1 ตัว
  2. AC Power Cord = 1 เส้น
แสดงความคิดเห็น
Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha
สินค้าแนะนำสำหรับคุณ
tags : ADAPTER, 5V, 25W