Gigabit Industrial WEB Manage PoE Switch 8 PoE Built-in 2 SC (WDM) Fiber Optic 20KM

  • รหัสสินค้า: 13475
  • รุ่น: ET-2GF8GE-WEB
  • แบรนด์: HM
  • สต๊อก: 2
  • รับประกัน: 1 ปี
  • แหล่งพลังงาน: สั่งซื้อเพิ่ม (ติดต่อร้าน)
  • 320
  • ฿2,290

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %

033 045 218

จ.- ส. 8.30- 17. 30 น.

@piggabit

ติดต่อสอบถาม 24 ชม.

Gigabit Industrial WEB Manage POE Switch 8 Port Built-in 2 SC Fiber 20KM

Full Gigabit Industrial WEB Manage PoE Switch 8 Port + 2 SC WDM Fiber Optical Module 20 KM สวิตช์ POE มาตรฐาน IEEE802.3af/at ความเร็ว 10/100/1000 Mbps แบบจัดการพอร์ตเชื่อมต่อได้ ติดตั้งแบบอุตสาหกรรม ยึดรางปีกนก ทนร้อนได้ดี รองรับช่วงของ แรงดันไฟ 48-57 VDC (ต่ำกว่า 48V Function POE จะไม่ทำงาน)

คุณสมบัติสรุป

  • Standard POE 48V มาตรฐาน
  • รองรับ Potocol IEEE802.3af/at
  • L2 WEB Managed (รองรับการบริการจัดการผ่าน WEB Browser)
  • รองรับ VLANs, Port Isolate, STP และ อื่นๆ
  • 8 * 10/100/1000 POE Port
  • 2 * 1.25G WDM Fiber Optic Module
  • Built-in Fiber Module SC 20 KM
  • Input Power 12-57 VDC
  • ติดตั้งแบบยึดรางปีกนก
  • Smart Web Config
  • ทนความร้อนสูง
  • ขนาด 165 x 143 x 45 mm (WxDxH)

อุปกรณ์ประกอบด้วย

  1. Full Gigabit Industrial L2 WEB Manage PoE Switch 8 Port + 2 SC WDM Fiber 20KM รุ่น ET-2GF8GE-WEB = 1 เครื่อง

รับประกัน 1 ปี

*** ราคาเฉพาะตัวเครื่อง ไม่รวมแหล่งพลังงาน สนใจโปรดติดต่อร้าน

Product 10/100/1000M Industrial Layer 2 Manage Switch 8 Port + 2 SC WDM Fiber Optic
Fix Port 8 * 10/100/1000Base-TX PoE port(Data/Power)
2 * 1000M SC Fiber Optic (WDM)
Fiber Optic Port 2 * SC Fiber Optic (WDM)
Fiber Wave Langth A : Tx1310 / Rx1550 nm
B : Tx1550 / Rx1310 nm
Fiber Distance Single-mode, Max Distance 20 KM
PoE Port 1 - 8
Network Protocol IEEE 802.3
IEEE 802.3i 10BASE-T
IEEE 802.3u 100BASE-TX
IEEE 802.3ab1000BASE-T
IEEE 802.3x
IEEE 802.3z 1000BASE-X
IEEE 802.3af/at
POE Standard IEEE 802.3af, IEEE 802.3at
Applicatio Lavel Level 2
Back Panel Bandwidth 10 G
Packet Forwarding Rate 7.44 Mpps.
MAC Table 8K
Packet Buffer 1M
Switching Mode Storage & Forward
Protection Lavel IP40
LED Light Power Indicator : PW
Interface Indicator: RJ45 Port, Fiber Port (Link/ACT)
Input Voltage DC 12-57V (Dual Power Redundant Backup)
Temperature Working: -20°~65°C
Storage: -40°~70°C
Humidity (Non-condensing) Working: 10~90%
Storage: 5~95%

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha

สินค้าแนะนำสำหรับคุณ

tags : industrial, switch, gigabit, manage, built, fiber, optic, 20km, Gigabit, Industrial, Manage, Switch, Built-in, (WDM), Fiber, Optic, 20KM, POE Switch, Industrial POE

กำลังเข้าดู

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments