6 Port Full Gigabit Industrial PoE Switch (4 PoE + 2 SFP)

  • รหัสสินค้า: 11167
  • ยี่ห้อ: HM
  • รุ่น: ET-POE-1002F4GE (SFP)
  • สต๊อก: 23
  • แหล่งพลังงาน: สั่งซื้อเพิ่ม (ติดต่อร้าน)
  • รับประกัน: 1 ปี
  • เข้าดู 5721 ครั้ง
  • ฿1,190

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %

033 045 218

จ.- ส. 8.30- 17. 30 น.

@penguin-fiber

ติดต่อสอบถาม 24 ชม.

Gigabit Industrial PoE Switch 4 Port + 2 SFP (1.25G) Uplink Port

Industrial PoE Network Switch สวิตซ์เน็ตเวิร์ค แบบจ่ายไฟในสายแลน หรือ PoE (Power Over Ethernet) มาตรฐาน IEEE802.3af / IEEE802.3at จ่ายไฟให้อุปกรณ์ PD (15.4W สำหรับ IEEE802.3af และ 30W สำหรับ IEEE802.3at) ออกแบบสำหรับใช้งานในอุตสาหกรรม หรือพื้นที่ที่มีอุณหภูมิร้อน หรือเย็น สูงกว่าปรกติ (-30 องศา ถึง +70 องศาเซลเซียส) ทนต่อสภาพการทำงานที่โหดร้าย และรูปลักษณ์ออกแบบมาสำหรับงานติดตั้งแบบอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ Din-Rail Type สำหรับติดตั้งอุปกรณ์

คุณสมบัติ

  • Unamanaged POE Switch
  • 4 * 100/1000 PoE
  • 2 * 1000M SFP
  • PoE 48V มาตรฐาน IEEE802.3af/at
  • กำลังไฟสูงสุด 30W / port
  • อุณหภูมิ -30 องศา ถึง +70 องศาเซลเซียส
  • แหล่งพลังงาน 48 - 52 VDC (ต่ำกว่านั้น Function PoE จะไม่ทำงาน)
  • Dimension 143 x 85 x 50 mm (W x D x H)

การนำไปใช้งาน

Industrial Gigabit PoE Switch ความเร็ว 10/100/100 Mbps. จำนวน 4 Port มาตรฐาน IEEE 802.3af/at มีช่องเสียบ SFP Slot แบบ 1.25G เชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก 2 ช่อง ผ่าน SFP Module (ใช้ได้ทั้ง Single-mode และ Multi-mode) เหมาะสำหรับงานติดตั้ง กล้องวงจรปิด ระบบไวไฟ ฯลฯ.

อุปกรณ์ประกอบด้วย

  1. Industrial PoE Switch 4 Port (1000M) + 2 SFP (1.25G) รุ่น ET-POE-1002F4GE (SFP) = 1 ตัว
*** สินค้าเฉพาะตัวเครื่อง ไม่รวมแหล่งพลังงาน ต้องการโปรดติดต่อร้าน

รับประกันตัวเครื่อง 1 ปี

PRODUCT Full Gigabit Industrial PoE Switch 4 Port / 2 SFP
PoE Port 4 * 10/100/1000 Mbps.
SFP Port
2 * 1.25G SFP Slot
Fiber Connector ขึ้นอยู่กับ SFP Module
Fiber Distance ขึ้นอยู่กับ SFP Module
Communication Mode Full-Duplex & Half-Duplex
Transmission Mode Store and Forward (full wirespeed)
Standard Protocal IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control)
PoE Standard IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard)
Power Per Port 15.4/30W
Power Supply 48V-52V (External Power Supply)
Gigabit Industrial PoE Switch 4 Port + 2 SFP (1.25G)

Specification

Product Gigabit Industrial 4 PoE (10/100/1000) + 2 SFP1.25G Port
PoE Port 4 * 10/100/1000
Fiber Port
2 * 1.25G SFP Slot
Fiber Connector ขึ้นอยู่กับ SFP Module
Fiber Distance ขึ้นอยู่กับ SFP Module
Communication Mode Full-Duplex & Half-Duplex
Transmission Mode Store and Forward (full wirespeed)
Standard Protocal
IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control)
PoE Standard
IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard)
Power Per Port 15.4/30W
Power Supply 48V-52V (External Power Supply)
ndustrial PoE Network Switch สวิตซ์เน็ตเวิร์ค แบบจ่ายไฟในสายแลน หรือ PoE (Power Over Ethernet) มาตรฐาน IEEE802.3af / IEEE802.3at จ่ายไฟให้อุปกรณ์ PD (15.4W สำหรับ IEEE802.3af และ 30W สำหรับ IEEE802.3at) ออกแบบสำหรับใช้งานในอุตสาหกรรม หรือพื้นที่ที่มีอุณหภูมิร้อน หรือเย็น สูงกว่าปรกติ (-30 องศา ถึง +70 องศาเซลเซียส) ทนต่อสภาพการทำงานที่โหดร้าย และรูปลักษณ์ออกแบบมาสำหรับงานติดตั้งแบบอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ Din-Rail Type สำหรับติดตั้งอุปกรณ์

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha

สินค้าแนะนำสำหรับคุณ

tags : switch, industrial, gigabit, network, Gigabit, Industrial, PoE Switch (อุตสาหกรรม), Industrial Network Switch

กำลังเข้าดู

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments