Full Gigabit 2SFP+18GE POE Switch

  • รหัสสินค้า: 14069
  • ยี่ห้อ: hasivo
  • รุ่น: S2600P-16G-2TS
  • สต๊อก: สินค้าหมด
  • Power Budget: 300W
  • รับประกัน: 1 ปี
  • เข้าดู 86 ครั้ง
  • ฿3,850

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %

033 045 218

จ.- ส. 8.30- 17. 30 น.

@piggabit

ติดต่อสอบถาม 24 ชม.

hasivo รุ่น S2600P-16G-2TS Full Gigabit POE Switch 16 Port 2 GE Upstream + 2 SFP Upstream

hasivo รุ่น S2600P-16G-2TS (300W)

Full Gigabit PoE Switch 16 Port + 2 GE + 2 SFP สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์รองรับ POE แบบมาตรฐาน IEEE802.3af/at กำลังไฟตัวเครื่อง 300W พอร์ตที่ 1 รองรับ BT (90W)

คุณสมบัติ

  • Standard POE 48V
  • Support Protocol IEEE802.3af/at/bt
  • 16 * 10/100/1000M POE
  • 2 * 10/100/1000M RJ45
  • 2 * 1000M SFP
  • Built-in Power Supply 300W
  • Bandwidth 56Gbps
  • Mac 8K
  • Packet Forwarding 40.32 Mpps
  • PoE Dog
  • Lightning protection level 3KV 8/20us;IP30
  • ติดตั้งแบบ Desktop / Rack Mount 19"

การใช้งาน

เชื่อมต่ออุปกรรืที่รองรับ POE หรือ ไม่รองรับ POE ก็ได้ เช่น กล้องวงจรปิด IP Camera, IP Phone, Access Control, Computer PC เป็นต้น

อุปกรณ์ที่จะได้รับ

1. hasivo รุ่น S2600P-16G-2TS = 1 เครื่อง
2. AC Power Cord = 1 เส้น

รับประกัน 1 ปี

PRODUCT Full Gigabit 2SFP+18GE POE Switch
MODEL S2600P-16G-2TS
Fixed Port 16 * 10/100/1000Base-TX PoE port(Data/Power)
2 * 10/100/1000Base-TX uplink RJ45 port(Data)
2 * 1000M SFP 
PoE Ports 1 - 2 port supports IEEE802.3af/at/poe++/bt, max 90W PoE out
3 - 16 port supports IEEE802.3af/at, max 30W/port, PoE out
PoE Dog Support
PoE auto execution、detection and resets fault device,when PoE is on
PoE Pin af/at: 12+ 36- af/at/poe++/bt: 12+ 45+ 36- 78-
PoE Bridge Max 300W
Bandwidth 56Gbps
Packet Forwarding 41.67Mpps
MAC 8K
Buffer 4.1M
Transmission Distance 10BASE-T : Cat3,4,5 UTP(≤250 meter)
100BASE-TX : Cat5 or later UTP(150 meter)
1000BASE-TX : Cat6 or later UTP(150 meter)
SFP: 1000M single and multimode optical module with maximum distance ≤ 120km (depending on the optical module)
LED Indicator POWER: Power LED
19-20: SFP connection indicator
Uplink: (10/100M=Green Link、1000M=Orange Link
Downlink: (10/100M=Green Link、1000M=Orange Link)
Function N:(Standard normal)
V:(Port isolation)
S:(Super mode)(specific port refers to user manual)
Power Built-in power AC:100-240Vac 50-60Hz
Operating Temperature / Humidity -10~+55°C;5%~90% RH Non coagulation
Storage Temperature / Humidity -40~+75°C;5%~95% RH Non coagulation
Product /Packing
size(L*W*H)
293mm*190mm*45mm
410mm*278mm*95mm
Installation Rack-mount (optional machine hanger spare parts)
Lightning Protection level 6KV 8/20us;IP30
Certificate CE-EMC EN55032;CE-LVD EN62368; FCC Part 15 Class B;RoHS;
poe switch ยี่ห้อ hasivo รุ่น S2600P-16G-2TS

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha

สินค้าแนะนำสำหรับคุณ

tags : POE, PoE, Switch, 16, 2GE, 2SFP, 300W, hasivo, S2600P-16G-2TS

กำลังเข้าดู

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments