Full Gigabit 4SFP (Combo) +8 GE POE Switch

  • รหัสสินค้า: 14052
  • ยี่ห้อ: hasivo
  • รุ่น: S2600P-8G-4TC
  • สต๊อก: สินค้าหมด
  • รับประกัน: 1 ปี
  • Power Budget: 180W
  • เข้าดู 89 ครั้ง
  • ฿3,100

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %

033 045 218

จ.- ส. 8.30- 17. 30 น.

@piggabit

ติดต่อสอบถาม 24 ชม.

hasivo S2600P-8G-4TC

hasivo รุ่น S2600P-8G-4TC

Full Gigabit PoE Switch 8 Port (10/100/1000M) + 4 * 1000M Combo Port รองรับเชื่อมต่อ Uplink ทั้งแบบ RJ45 หรือ SFP Module กำลังไฟตัวเครื่อง 180W

คุณสมบัติ

  • Standard POE 48V
  • Support Protocla IEEE802.3af/at
  • 8 * 10/100/1000M POE Port
  • 4 * 1000M (COMBO) รองรับ Ethernet / SFP
  • Built-in Power Supply 180W
  • Bandwidth 56Gbps
  • Mac 8K
  • Packet Forwarding 41.67Mpps
  • ติดตั้งแบบ Desktop / Rack Mount 19"

การใช้งาน

ใช้เชื่อมต่ออุปกรณ์ ที่รองรับ POE แบบมาตรฐาน IEEE802.3af/at กำลังไฟสูงสุด 30W / Port เช่น กล้องวงจรปิด, IP Phone เป็นต้น

อุปกรณ์ที่จะได้รับ

1. Full Gigabit 4SFP+8GE POE Switch ยี่ห้อ hasivo รุ่น S2600P-8G-4TC = 1 เครื่อง
2. สายไฟ AC Power Cable = 1 เส้น

รับประกัน 1 ปี

PRODUCT Full Gigabit 4SFP+8GE POE Switch
MODEL S2600P-8G-4TC
Fixed Port 8 * 10/100/1000Base-TX PoE port (Data/Power)
4*1000M COMBO
PoE Ports 1 - 8 port supports IEEE802.3af/at, max 30W/port, PoE out
Network Protocol IEEE 802.3
IEEE802.3i10BASE-T
IEEE802.3u100BASE-TX
IEEE802.3ab1000BASE-T
IEEE 802.3x
IEEE802.3z1000BASE-X
IEEE 802.3af/at international standard
Port Specification 10 / 100 / 1000baset (x) automatic detection, full / half duplex MDI / mdi-x adaptive 
Transmission Mode Store and Forward(full wirespeed) 
Bandwidth 56Gbps
Packet Forwarding 41.67Mpps
MAC Address 8K
Buffer 4.1M
Transmission Distance 10BASE-T : Cat3,4,5 UTP(≤250 meter)
100BASE-TX : Cat5 or later UTP(150 meter)
1000BASE-TX : Cat6 or later UTP(150 meter)
SFP: 1000M single and multimode optical module with maximum distance ≤ 120km (depending on the optical module)
Power pin Default1/2(+),3/6(-)
Single port power 30W/15.4W
PoE Bridge 180W
Operating Temperature / Humidity -10~+55°C;5%~90% RH Non coagulation
Storage Temperature / Humidity -40~+75°C;5%~95% RH Non coagulation
Product /Packing
size(L*W*H)
295mm*195mm*45mm
410mm*275mm*95mm
Installation Rack-mount(optional machine hanger spare parts)
Lightning Protection level 3KV 8/20us;IP30
Certificate CE-EMC EN55032;CE-LVD EN62368; FCC Part 15 Class B;RoHS;

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha

สินค้าแนะนำสำหรับคุณ

tags : switch, poe, 8 port, hasivo, S2600P-8G-4TC, Combo

กำลังเข้าดู

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments