XPON ONU 2.4 WiFi Router รุ่น HG8546M

  • รหัสสินค้า: 14182
  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: HG8546M
  • สต๊อก: 4
  • รับประกัน: 1 ปี
  • เข้าดู 246 ครั้ง
  • ฿750

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %

033 045 218

จ.- ส. 8.30- 17. 30 น.

@penguin-fiber

ติดต่อสอบถาม 24 ชม.

XPON ONU 2.4 WiFi Router รุ่น HG8546M มี WiFi ในตัว

XPON ONU หรือ ONT (Optical Network Terminal) 4 Port Lan + Wifi + USB + Telphone รุ่น HG8546M อุปกรณ์นี้ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงสัญญาณทางโครงข่าย PON ที่มีการส่งและรับผ่านใยแก้วนำแสงและแปลงเป็นสัญญาณทางอินเทอร์เน็ตที่ใช้งานตามบ้านของผู้ใช้ผ่านโครงข่าย Optical Passive Network

คุณสมบัติ

  • รองรับ 2 ระบบ (EPON และ GPON)
  • SC/UPC Connector
  • Class B+ / Class C+
  • Sensitive reception: ~-27 dBm
  • Wavelength: Upstream 1310nm, Downstream 1490nm
  • 1 EPON / GPON
  • 1 * Gigabit Ethernet Port
  • 3 * Fast Ethernet Port
  • USB 2.0
  • Built-in Wifi 2.4G
  • IEEE802.11 b/g/n
  • 2×2 MIMO (7 dBi)
  • SIP/H.248 Adaptive
  • ขนาด 156mm x 125mm x 30mm

​อุปกรณ์ที่จะได้รับ

  1. XPON ONU 2.4G WiFi Router รุ่น HG8546M = 1 เครื่อง
  2. Power Adapter 12V / 0.5A = 1 ชิ้น
Product XPON ONU 2.4 WiFi Router รุ่น HG8546M
PON Interface EPON / GPON
Receiving sensitivity ≤-27dBm
Transmitting optical power +1~+4dBm
Transmission distance 20KM
Wavelength TX: 1310nm, RX: 1490nm
Optical Interface SC/UPC Connector
LAN Interface 1 x 10/100/1000 Mbps
3 x 10/100 Mbps
WiFi Interface 2 x2 MIMO
Antenna gain 7 dBi
SSID Multiple SSIDs, WPS
Power Supply DC 12V / 0.5A
Temperature 0℃~+50℃
Humidity (Non-condensing) Working: 10~90%
Storage: 5~95%

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha

สินค้าแนะนำสำหรับคุณ

tags : ONT, ONU, EPON, GPON, WiFi, HG8546M

กำลังเข้าดู

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments