SFP 1.25G LC Duplex Single-mode 1310 (DDM) 20 KM

  • รหัสสินค้า: 11648
  • ยี่ห้อ: MEET U
  • รุ่น: MU-SP12-3120D
  • สต๊อก: 100
  • รับประกัน: 1 ปี (เสียเปลี่ยนตัวใหม่ทันที)
  • เข้าดู 2125 ครั้ง
  • ฿220

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %

033 045 218

จ.- ส. 8.30- 17. 30 น.

@penguin-fiber

ติดต่อสอบถาม 24 ชม.

SFP 1.25G LC Duplex 1310 (DDM) โมดูลเชื่อมต่อในแก้วนำแสง ไฟเบอร์ออปติก ชนิด Single-mode กำลังส่งระยะสูงสุด 20 กิโลเมตร

SFP Module 1.25G โมดูลเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก Single-mode (9/125) ชนิดหัว LC แบบ Dual Fiber (Duplex) รองรับระยะทางรับส่งสัญญาณแสงสูงสุด 20 กิโลเมตร เชื่อมต่อใช้งานรวมกับอุปกรณ์แปลงสัญญาณ Media Converter หรือ Network Switch ที่มีช่องสำหรับ Slot SFP Module แบบ 1.25G (กิกะบิต) รองรับสวิทต์หลากหลายยี่ห้อ เช่น Cisco, Mikrotik, Tp-link, D-Link, Ruiji (ไม่รองรับ HP)

คุณสมบัติ

  • ความเร็ว 1.25 Gbps.
  • ชนิดหัวเชื่อมต่อ LC Duplex
  • ย่านแสง 1310 nm
  • ระยะทางสูงสุด 20 km
  • ใช้สายไฟเบอร์ออปติก Single-mode
  • Supports Digital Diagnostics Monitoring (DDM) for easy status monitoring

การใช้งาน

ใช้เสียบเข้ากับอุปกรณ์เน็ตเวิร์กสวิทต์ ที่รองรับการเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก ด้วย SFP Slot ความเร็ว 1.25G หรือ Media Converter หรือ ใช้ร่วมกับอุปกรณ์ที่มีไฟเบอร์ออปติก มาแล้วในตัว เช่น Media Converter 1310 สามารถจับคู่การทำงานร่วมกับ SFP Module นี้ได้ เป็นการ ผสมรูปแบบการเชื่อมต่อ ของอุปกรณ์แปลงสัญญาณในแก้วนำแสง ไฟเบอร์ออปติก เข้ากันได้อย่างดี

อุปกรณ์ประกอบด้วย

  1. SFP 1.25G LC Duplex 1310 (Single-mode) 20 KM รุ่น MU-SP12-3120D = 1 ตัว

Product SFP1.25G LC Duplex 1310 (Single-mode) - 20 KM
Data Rate 1.25G
Distance 20KM
Form Factor Dual Fiber
Wavelength 1310
Outlet Connector LC Duplex
Output Power (dBm) -3~-9dBm
Sensitivity(dBm) -22.0dBm
Working Voltage 3.3V
DDM Function Yes
Working Temperature 0~70℃

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha

สินค้าแนะนำสำหรับคุณ

tags : SFP, 1310, โมดูล, sfp, sfp model, lc, duplex, 20 km

กำลังเข้าดู

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments