Penguin Title
Penguin SFP

สินค้ามาใหม่

Dahua DH-PFB300C Ceiling Mount Bracket ขายึดกล้อง ใต้ฝ้า-เพดาน

Dahua DH-PFB300C Ceiling Mount Bracket ขายึดกล้อง ใต้ฝ้า-เพดาน

Dahua รุ่น DH-PFB300C (Ceiling Mount Bracket) ขายึดกล้องวงจร..

฿420

น๊อต (Bolt) M8 สำหรับยึด Optimizer กับรางโซล่าเซล

น๊อต (Bolt) M8 สำหรับยึด Optimizer กับรางโซล่าเซล

ชุดน๊อต พร้องแหวนรอง แหวนสปริง ขนาด M8 (Bolt & Nut) สำหร..

฿15

MINI Ai POE Switch 6 Port (4 POE + 2 Uplink) 10/100M ยี่ห้อ DJA รุ่น X1006B

MINI Ai POE Switch 6 Port (4 POE + 2 Uplink) 10/100M ยี่ห้อ DJA รุ่น X1006B

MINI Fast Ethernet Ai POE Switch 6 Port (4 POE + 2 Uplink) 1..

฿620

Full Gigabit Ai POE Switch 8 Port + 2 Uplink (VLAN) 120W ยี่ห้อ DJA รุ่น DJA-08G20GB

Full Gigabit Ai POE Switch 8 Port + 2 Uplink (VLAN) 120W ยี่ห้อ DJA รุ่น DJA-08G20GB

Full Gigabit Ai POE Switch 8 Port + 2 Uplink (VLAN) 120W ยี่..

฿1,490

Full Gigabit Ai POE Switch 8 Port + 2 Uplink + 2 SFP (120W) ยี่ห้อ DJA รุ่น DJA-08G22GB

Full Gigabit Ai POE Switch 8 Port + 2 Uplink + 2 SFP (120W) ยี่ห้อ DJA รุ่น DJA-08G22GB

Full Gigabit Ai PoE Switch 8 Port + 2 Uplink + 2 SFP (120W) ..

฿1,650

Full Gigabit Ai PoE Switch 1SFP+5GE (80W) Hasivo รุ่น S600P-4G-1TS-AI

Full Gigabit Ai PoE Switch 1SFP+5GE (80W) Hasivo รุ่น S600P-4G-1TS-AI

Full Gigabit POE Switch/Hub 4 POE + Gigabit Ethernet Uplink ..

฿1,150

Dahua Water-proof Junction Box รุ่น DH-PFA121

Dahua Water-proof Junction Box รุ่น DH-PFA121

กล่องขากล้องวงปิด กันน้ำ (Water-proof Junction Box) ยี่ห้อ D..

฿480

DH-PFA100  Mount Adapter ยี่ห้อ Dahua

DH-PFA100 Mount Adapter ยี่ห้อ Dahua

Dahua DH-PFA100 Mount Adapter ฐานกล้องวงจรปิด Dahua ใช้งานกั..

฿230

DR-60-12 Rail Type Switching Power Supply 12V (5A) 60W

DR-60-12 Rail Type Switching Power Supply 12V (5A) 60W

Din-Rail Switching Power Supply รุ่น DR-60-12 แรงดัน 12V / 5..

฿350

ลู่ปล่อยสาย รางปล่อยสาย 5 ตัน (โรลเลอร์ใหญ่)

ลู่ปล่อยสาย รางปล่อยสาย 5 ตัน (โรลเลอร์ใหญ่)

ลู่ปล่อยสาย รางปล่อยสายเคเบิล รองรับน้ำหนักไม่เกิน 5 ตัน ปรั..

฿5,550

Gigabit Industrial WEB Manage PoE Switch 8 PoE Built-in 2 SC (WDM) Fiber Optic 20KM

Gigabit Industrial WEB Manage PoE Switch 8 PoE Built-in 2 SC (WDM) Fiber Optic 20KM

Full Gigabit Industrial WEB Manage PoE Switch 8 Port + 2 SC ..

฿2,290

คีมปอกสายไฟเบอร์ออปติก (Fiberoptic Stripper) 3 ช่อง CFS-3 คุณภาพสูง

คีมปอกสายไฟเบอร์ออปติก (Fiberoptic Stripper) 3 ช่อง CFS-3 คุณภาพสูง

คีมปอกสายไฟเบอร์ออปติก (Fiberoptic Stripper) แบบ 3 ช่อง รุ่น..

฿320

สินค้าอัพเดทล่าสุด

SFP 1.25G LC Duplex Single-mode 1310 (DDM) 20 KM

SFP 1.25G LC Duplex Single-mode 1310 (DDM) 20 KM

SFP Module 1.25G  โมดูลเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก Single-mo..

฿220

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 80 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 80 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก INDOOR / OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้..

฿350 ฿380

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/UPC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 80 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/UPC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 80 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/U..

฿350 ฿380

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/UPC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 50 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/UPC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 50 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/U..

฿280

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/UPC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 30 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/UPC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 30 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก INDOOR / OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้..

฿195

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 30 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 30 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก INDOOR / OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 COR..

฿190 ฿200

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 20 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 20 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 20 เมต..

฿145

Full Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Port + 2 SFP

Full Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Port + 2 SFP

Full Gigabit Industrial WEB Manage PoE Switch 8 Port + 2 SFP..

฿2,400

Gigabit 8 PoE + 2 GE + 2 SFP

Gigabit 8 PoE + 2 GE + 2 SFP

Gigabit PoE Network Switch 8 Port (10/100/1000) + 2 Gig..

฿1,990

4 SFP + 2 GE

4 SFP + 2 GE

อุปกรณ์แปลงการเชื่อมต่อเน็ตเวิร์คแบบสายแลน (Converter) ด้วย ..

฿920

Gigabit Industrial 4 PoE + SFP 1.25G

Gigabit Industrial 4 PoE + SFP 1.25G

Industrial PoE Network Switch สวิตซ์เน็ตเวิร์ค แบบจ่ายไฟในสา..

฿1,290

Multi-mode SFP 1.25G LC Duplex (1310nm) DDM 2 KM

Multi-mode SFP 1.25G LC Duplex (1310nm) DDM 2 KM

SFP Multi-mode 1.25G ย่านแสง 1310 nm ออปติคอลโมดูล (Optical ..

฿360

สายไฟเบอร์ออปติก 2 คอร์ กลม สลิงฝอย ม้วน 1000 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก 2 คอร์ กลม สลิงฝอย ม้วน 1000 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก 2 คอร์ กลม มีสลิง ชนิดสาย Single-mode (Roun..

฿3,700

PCT-222 (SPL2) ขั้วต่อสายไฟ Wire Connector 0.08 - 0.4mm²

PCT-222 (SPL2) ขั้วต่อสายไฟ Wire Connector 0.08 - 0.4mm²

ขั้วต่อสายไฟ Wire Connector รองรับสายไฟขนาด 0.08 ~ 2.5 mm² (..

฿6 ฿8

PCT-222 (SPL) Terminal ต่อตรงสายไฟ 2 ช่อง (0.08-4.0 mm²)

PCT-222 (SPL) Terminal ต่อตรงสายไฟ 2 ช่อง (0.08-4.0 mm²)

ขั้วต่อสายไฟ Wire Connector รองรับสายไฟขนาด 0.08 ~ 2.5 mm² (..

฿6 ฿8

สาย HDMI ไฟเบอร์ออปติก (AOC) 4K 60Hz Version 2.0 ยาว 50 เมตร

สาย HDMI ไฟเบอร์ออปติก (AOC) 4K 60Hz Version 2.0 ยาว 50 เมตร

สาย HDMI ไฟเบอร์ออปติก (AOC) 4K 60Hz Version 2.0 ยาว 50 เมตร..

฿1,680

Gigabit WDM Media Converter TP-LINK (2KM)

Gigabit WDM Media Converter TP-LINK (2KM)

SET คู่ Gigabit Media Converter TP-LINK TL-FC311A-2 + TL-FC3..

฿1,130

Full Gigabit PoE Switch 8 Port + 2 SFP (180W) hasivo S1200P-8G-2S

Full Gigabit PoE Switch 8 Port + 2 SFP (180W) hasivo S1200P-8G-2S

Full Gigabit PoE Switch 8 Port + 2 SFP ยี่ห้อ hasivo รุ่น S1..

฿1,850

Full Gigabit Passive PoE Switch 8 Port + 2 SFP (150W) hasivo S1200P-8G-2S-24

Full Gigabit Passive PoE Switch 8 Port + 2 SFP (150W) hasivo S1200P-8G-2S-24

Full Gigabit Passive PoE Switch 24V 8 Port 2 SFP Uplink ยี่ห..

฿1,850

Full Gigabit Ai PoE Switch 1SFP+5GE (80W) Hasivo รุ่น S600P-4G-1TS-AI

Full Gigabit Ai PoE Switch 1SFP+5GE (80W) Hasivo รุ่น S600P-4G-1TS-AI

Full Gigabit POE Switch/Hub 4 POE + Gigabit Ethernet Uplink ..

฿1,150

สายไฟเบอร์ออปติก Pigtail SC/UPC ขนาด 2 มิลลิเมตร

สายไฟเบอร์ออปติก Pigtail SC/UPC ขนาด 2 มิลลิเมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก พิกเทล Pigtail SC/UPC Single-mode (9/125μm)..

฿25

Gigabit Industrial Switch 16 Port + 2 SFP

Gigabit Industrial Switch 16 Port + 2 SFP

Gigabit Industrial Network Switch 16 Port + 2 SFP 1.25G เน็ต..

฿2,800

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 150 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 150 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC  (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว ..

฿540 ฿560

ลู่ปล่อยสาย รางปล่อยสาย 1 ตัน

ลู่ปล่อยสาย รางปล่อยสาย 1 ตัน

ลู่ปล่อยสาย รางปล่อยสาย เคเบิล รองรับน้ำหนักไม่เกิน 1 ตัน ปร..

฿2,900

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments