สินค้ามาใหม่

HDR-75-12 Din Rail Switching Power Supply 12V / 75 วัตต์

HDR-75-12 Din Rail Switching Power Supply 12V / 75 วัตต์

Din Rail Switching Power Supply รุ่น HDR-75-12 เป็นอุปกรณ์ที..

฿420

Gigabit Media Converter A+B 3 KM ยี่ห้อ HRUi รุ่น HR100W-GE-3-TR

Gigabit Media Converter A+B 3 KM ยี่ห้อ HRUi รุ่น HR100W-GE-3-TR

ตัวแปลงสัญญาณมีเดีย Gigabit A+B ระยะ 3KM ยี่ห้อ HRUi รุ่น HR..

฿995

Gigabit Fiber Optic SFP Switch 18 Port + 8 Gigabit Ethernet (Built-in Power Supply 2 ตัว)

Gigabit Fiber Optic SFP Switch 18 Port + 8 Gigabit Ethernet (Built-in Power Supply 2 ตัว)

Gigabit Optical Fiber Switch (SFP) 18 Port + 8 Gigabit Ether..

฿6,700

อะแดปเตอร์ 5V (2A) สำหรับ Media Converter

อะแดปเตอร์ 5V (2A) สำหรับ Media Converter

อะแดปเตอร์ 5V-2A สำหรับ Media Converter adapter 5V-2A สำหรั..

฿65

ขั้วต่อสายไฟ 2 ออก 4 (Wire Connector) รุ่น KV-424

ขั้วต่อสายไฟ 2 ออก 4 (Wire Connector) รุ่น KV-424

ขั้วต่อสายไฟรุ่น KV-424 เป็นอุปกรณ์ที่ออกแบบมาเพื่อความสะดวก..

฿13

hasivo รุ่น G500-5G สวิตช์อุตสาหกรรม Full Gigabit (10/100/1000M) 5 พอร์ต

hasivo รุ่น G500-5G สวิตช์อุตสาหกรรม Full Gigabit (10/100/1000M) 5 พอร์ต

hasivo รุ่น G500-5G เป็นสวิตช์อุตสาหกรรม 5 พอร์ต ที่รองรับคว..

฿995

XPON ONU 2.4G WiFi Router รุ่น HG8546M

XPON ONU 2.4G WiFi Router รุ่น HG8546M

XPON ONU หรือ ONT (Optical Network Terminal) 4 Port Lan..

฿750

NDR-120-24 Din Rail Switching Power Supply 24V (120W)

NDR-120-24 Din Rail Switching Power Supply 24V (120W)

NDR-120-24 เป็นหน่วยจ่ายไฟแบบสวิตชิ่ง (Switching Power Suppl..

฿660

10/100 Media Converter

10/100 Media Converter

ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 10/100 (Fiber Optic 10/100 Media ..

฿490

สายไฟเบอร์ออปติก สำเร็จ 2 CORE (สายกลม) LC/UPC

สายไฟเบอร์ออปติก สำเร็จ 2 CORE (สายกลม) LC/UPC

สายไฟเบอร์ออปติก แบบเข้าหัวสำเร็จ 2 Core พร้อมใช้งาน หัวคอนเ..

฿1,000

Industrial 8+2 Full Gigabit PoE Switch

Industrial 8+2 Full Gigabit PoE Switch

hasivo รุ่น S1200P-8G-2S Full Gigabit Industrial PoE Switch..

฿2,250

10/100 Industrial PoE Switch 8 Port PoE Built-in Fiber 1310/1550nm (155M) 20KM

10/100 Industrial PoE Switch 8 Port PoE Built-in Fiber 1310/1550nm (155M) 20KM

10/100M Industrial PoE Switch 8 Port PoE + Uplink Fiber A Tx..

฿1,250

สินค้าอัพเดทล่าสุด

สายไฟเบอร์ออปติก 2 คอร์ แบน ม้วน 1000 เมตร (FRP-LSZH) สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออปติก 2 คอร์ แบน ม้วน 1000 เมตร (FRP-LSZH) สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออปติก 2 คอร์ แบน Single-mode Outdoor Drop Cable ม..

฿2,190

สายไฟเบอร์ออปติก 4 คอร์ ม้วน 1000 เมตร (FRP-LSZH) สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออปติก 4 คอร์ ม้วน 1000 เมตร (FRP-LSZH) สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออปติก 4 Core (Drop Cable) ยี่ห้อ PENGUIN สายแบน ส..

฿3,000

Full Gigabit Ai POE Switch 8 Port + 2 Uplink + 2 SFP (120W) ยี่ห้อ DJA รุ่น DJA-08G22GB

Full Gigabit Ai POE Switch 8 Port + 2 Uplink + 2 SFP (120W) ยี่ห้อ DJA รุ่น DJA-08G22GB

Full Gigabit Ai PoE Switch 8 Port + 2 Uplink + 2 SFP (120W) ..

฿1,650

NDR-480-48 Rail Type Switching Power Supply 48V (10A) 480W

NDR-480-48 Rail Type Switching Power Supply 48V (10A) 480W

NDR-480-48 Switching Power Supply แบบ Rail Type (ยึดรางปีกนก..

฿1,800

LC/APC Attenuatro (ลดทอนแสง)

LC/APC Attenuatro (ลดทอนแสง)

LC APC Singlemode Simplex ไฟเบอร์ออปติก Attenuator 1dB 3dB 5..

฿100

Gigabit Media Converter 1310 (Duplex) 20 KM

Gigabit Media Converter 1310 (Duplex) 20 KM

Gigabit Media Converter (10/100/1000) 1310nm Duplex 20 KM เป..

฿395

Full Gigabit Industrial PoE Switch 6 Port (4PoE + 1GE + SFP)

Full Gigabit Industrial PoE Switch 6 Port (4PoE + 1GE + SFP)

hasivo รุ่น G600P-4G-1TS Full Gigabit Industrial PoE Switch..

฿1,650

Industrial 8+2 Full Gigabit PoE Switch

Industrial 8+2 Full Gigabit PoE Switch

hasivo รุ่น S1200P-8G-2S Full Gigabit Industrial PoE Switch..

฿2,250

SDR-120-24 Rail Type Switching Power Supply 24V (5A) 120W

SDR-120-24 Rail Type Switching Power Supply 24V (5A) 120W

Rail Type Switching Power Supply 24V (5A) 120W อุปกรณ์ที่ใช้..

฿750

Gigabit Industrial Switch 4 Port + SFP

Gigabit Industrial Switch 4 Port + SFP

Gigabit Industrial Switch 4 Port + SFP 1.25G Industrial Net..

฿890

Gigabit Passive PoE Switch (24V) 16 Port + 2 SFP Uplink (300W)

Gigabit Passive PoE Switch (24V) 16 Port + 2 SFP Uplink (300W)

Full Gigabit Passive PoE Switch (24V) 16 Port 10/100/1000M +..

฿4,200

Gigabit PoE Switch 16 Port + 2 SFP (300W)

Gigabit PoE Switch 16 Port + 2 SFP (300W)

Full Gigabit PoE Switch 16 Port (10/100/1000) + 2 * SFP 1000..

฿3,950

Full Gigabit Passive PoE Switch 8 Port + 2 SFP (150W) hasivo S1200P-8G-2S-24

Full Gigabit Passive PoE Switch 8 Port + 2 SFP (150W) hasivo S1200P-8G-2S-24

Full Gigabit Passive PoE Switch 24V 8 Port 2 SFP Uplink ยี่ห..

฿1,850

Gigabit Passive PoE Switch (24V) 24 Port + 2 SFP 400W | hasivo รุ่น S5800P-24G-2S-FB(24)

Gigabit Passive PoE Switch (24V) 24 Port + 2 SFP 400W | hasivo รุ่น S5800P-24G-2S-FB(24)

Full Gigabit Passive PoE Switch (24V) 24 Port 10/100/1000M +..

฿6,100

12 Core Fiber Fusion Splice Tray

12 Core Fiber Fusion Splice Tray

ถาดประกบไฟเบอร์ออปติก หรือ Fusions Splice Tray ได้รับการออกแ..

฿15

ลู่ปล่อยสาย รางปล่อยสาย 1 ตัน

ลู่ปล่อยสาย รางปล่อยสาย 1 ตัน

ลู่ปล่อยสาย รางปล่อยสาย เคเบิล รองรับน้ำหนักไม่เกิน 1 ตัน ปร..

฿2,900

DR-15-24 Rail Type Switching Power Supply 24V (0.63A) 15W

DR-15-24 Rail Type Switching Power Supply 24V (0.63A) 15W

Din-Rail Switching Power Supply แรงดัน 24V / 0.63A ให้กำลังไ..

฿200

Gigabit Fiber Optic SFP Switch 18 Port + 8 Gigabit Ethernet (Built-in Power Supply 2 ตัว)

Gigabit Fiber Optic SFP Switch 18 Port + 8 Gigabit Ethernet (Built-in Power Supply 2 ตัว)

Gigabit Optical Fiber Switch (SFP) 18 Port + 8 Gigabit Ether..

฿6,700

Closure Splice 12/24 Core เข้า 2 ออก 2

Closure Splice 12/24 Core เข้า 2 ออก 2

กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก แบบปิด กันน้ำ Fiber Optic Closure S..

฿310

สายไฟเบอร์ออปติก 2 คอร์ กันกระรอก ม้วน 1000 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก 2 คอร์ กันกระรอก ม้วน 1000 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก 2 คอร์ กันกระรอก ชนิดสาย Single-mode (9/125..

฿6,500

Gigabit Industrial PoE Switch 6 Port (AI) ยี่ห้อ DJA รุ่น DJA-G0411GPI-SFP

Gigabit Industrial PoE Switch 6 Port (AI) ยี่ห้อ DJA รุ่น DJA-G0411GPI-SFP

Full Gigabit Industrial PoE Switch 4 Port + Gigabit Uplink P..

฿930

Gigabit Industrial Switch 5 Port (AI) ยี่ห้อ DJA รุ่น DJA-G0410GI

Gigabit Industrial Switch 5 Port (AI) ยี่ห้อ DJA รุ่น DJA-G0410GI

Full Gigabit Industrial Ai Switch 5 Port (4 * 10/100/1000 + ..

฿760

สาย HDMI ไฟเบอร์ออปติก (AOC) 4K 60Hz Version 2.0 ยาว 60 เมตร

สาย HDMI ไฟเบอร์ออปติก (AOC) 4K 60Hz Version 2.0 ยาว 60 เมตร

สายสัญญาณภาพแบบไฟเบอร์ออปติก HDMI 4K @60Hz. Version 2.0 (Act..

฿1,785

AUA-50 Optical Power Meter -50~+ 26dBm Range

AUA-50 Optical Power Meter -50~+ 26dBm Range

เครื่องวัดค่าสัญญาณแสง (Optical Power Meter) รุ่น AUA-50 วัด..

฿1,150

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments