สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE SC/UPC ม้วน 350 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

  • รหัสสินค้า: 04701
  • ยี่ห้อ: PENGUIN
  • รุ่น: PG-2F350UPC
  • สต๊อก: 42
  • เข้าดู 8819 ครั้ง
  • ฿1,400

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %

033 045 218

จ.- ส. 8.30- 17. 30 น.

@penguin-fiber

ติดต่อสอบถาม 24 ชม.

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/UPC พร้อมใช้งาน สามารถใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) สำหรับแขวนเสาไฟ แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire) 0.40 * 7 เส้น ยี่ห้อ PENGUIN OUTDOOR FTTH DROP CABLE 2 CORE ใยแก้ว G.657A1 (YOFC) โค้งงอได้ดี Streng member FRP (Non-metallic String Member) ไม่เป็นสื่อนำกระแสไฟ เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) ผสมสารลดการเกิดควัน กรณีมีการติดไฟ

Brand PENGUIN OPTICAL
Type OUTDOOR FTTH DROP CABLE
Bare Fiber Brand YOFC
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber Type G.657A1
Zero Dispersion Slope ≤ 0.092 ps/nm2.km
Zero Dispersion Wavelength 1300nm ~ 1324nm
Fiber Core 2 Core
Fiber Color Blue, Orange
Messenger Wire 1.20mm (0.410mm x 7 Root) Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire
Strength Member 0.5mm FRP - Non-metallic Streng Member
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 2.0×3.0±0.1
Cable Length 350 M
<strong><b><strong>สายไฟเบอร์ออฟติก</strong></b></strong> 4 คอร์ PENGUIN

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha

สินค้าแนะนำสำหรับคุณ

tags : , core, , penguin, สายไฟเบอร์ออฟติก, CORE, SC/UPC, ม้วน, เมตร, (สลิงฝอย, 0.4*7), สายไฟเบอร์ออฟติก, สายสำเร็จ 2 CORE

กำลังเข้าดู

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments