Industrial 8+2 Full Gigabit PoE Switch

  • รหัสสินค้า: 14144
  • ยี่ห้อ: hasivo
  • รุ่น: G1200P-8G-2S
  • สต๊อก: 9
  • แหล่งพลังงาน: สั่งซื้อเพิ่ม (ติดต่อร้าน)
  • รับประกัน: 1 ปี
  • Bandwidth: 20 Gbps
  • เข้าดู 655 ครั้ง
  • ฿2,250

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %

033 045 218

จ.- ส. 8.30- 17. 30 น.

@penguin-fiber

ติดต่อสอบถาม 24 ชม.

hasivo รุ่น G1200P-8G-2S Industrial 8+2 Full Gigabit PoE Switch

hasivo รุ่น S1200P-8G-2S

Full Gigabit Industrial PoE Switch 8 Port (PoE) + 2 SFP เป็นสวิตช์เครือข่ายประเภทพิเศษที่ออกแบบมาสำหรับใช้งานในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม สวิตช์ประเภทนี้มีความทนทานสูง รองรับอุณหภูมิการทำงานที่หลากหลาย ทนต่อฝุ่นละออง ความชื้น และแรงสั่นสะเทือน เหมาะสำหรับใช้งานในสถานที่ที่มีสภาพแวดล้อมท้าทาย เช่น โรงงาน โรงกลั่นน้ำมัน แท่นขุดเจาะ หรือพื้นที่กลางแจ้ง

คุณสมบัติ

  • 8 พอร์ต Gigabit PoE
  • รองรับมาตรฐาน IEEE 802.3af/at จ่ายไฟ 48V
  • แต่ละพอร์ตจ่ายไฟสูงสุด 30W
  • เหมาะสำหรับใช้งานกับอุปกรณ์เครือข่ายที่รองรับ PoE เช่น กล้องวงจรปิด จุดเชื่อมต่อไร้สาย (Access Point) โทรศัพท์ IP ฯลฯ
  • 2 พอร์ต SFP: รองรับการเชื่อมต่อแบบ Gigabit SFP ความเร็ว 1Gbps เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อแบบใยแก้วนำแสงระยะไกล
  • การออกแบบที่ทนทาน: รองรับอุณหภูมิการทำงาน -30°C ถึง 70°C
  • ทนต่อฝุ่นละออง ความชื้น และแรงสั่นสะเทือน
  • รองรับ DIN-rail mount: ติดตั้งได้ง่ายบนราง DIN rail เหมาะสำหรับติดตั้งในตู้ควบคุม

อุปกรณ์ที่จะได้รับ

  1. Full Gigabit Industrial PoE Switch 8 Port + 2 SFP ยี่ห้อ hasivo รุ่น G1200P-8G-2S = 1 เครื่อง

*** หมายเหตุ : สินค้าเฉพาะตัวเครื่อง หากต้องการแหล่งพลังงาน สำหรับจ่ายไฟให้อุปกรณ์ กรุณาติดต่อร้าน

รับประกัน 1 ปี

Function Switch

DIP Function Description
1 FDOG Optical Watchdog Function
2 PDOG PoE Watchdog Function
3 VLAN Port Isolation Mode
4 EXR1 1 - 2 Port PoE Ultra Mode
5 EXR2 1 - 4 Port PoE Ultra Mode
6 EXR3 1 - 6 Port PoE Ultra Mode

ตัวอย่างการใช้งาน

  • ระบบกล้องวงจรปิด: จ่ายไฟและเชื่อมต่อกล้องวงจรปิดแบบ PoE หลายตัว
  • เครือข่ายไร้สาย: จ่ายไฟและเชื่อมต่อจุดเชื่อมต่อไร้สาย (Access Point) หลายตัว
  • ระบบควบคุมอัตโนมัติ: เชื่อมต่ออุปกรณ์ควบคุมอัตโนมัติ (PLC) เซ็นเซอร์
  • เครือข่ายข้อมูล: เชื่อมต่อคอมพิวเตอร์ เซิร์ฟเวอร์ และอุปกรณ์เครือข่ายอื่นๆ
Model G1200P-8G-2S
Downlink Port 8*10/100/1000M
Port 1~8 support IEEE802.3af/at (single port power MAX 30W)
Uplink Port 2*1000M SFP
Ai Function PoEdog auto execution when PoE is on; auto detection and fault device resetting
Network protocol IEEE 802.3x
IEEE 802.3、IEEE 802.3u、IEEE 802.3ab、IEEE 802.3z
IEEE 802.3ad
IEEE 802.3q 、IEEE 802.3q/p
IEEE 802.1w、IEEE 802.1d 、IEEE 802.1S
IEEE 802.3z 1000BASE-X
IEEE802.3af/at/POE++/BT
Port Specification 1-8 port 10/100/1000BaseT(X)auto detection,AUTO-MDI/MDI-X
Transmission Mode Store and Forward(full wirespeed)
Bandwidth 20Gbps
Packet Forwarding 8.64Mpps
MAC 4K
Buffer 1.5M
Transmission Distance 10BASE-T : Cat3,4,5 UTP(≤250 meter)
100BASE-TX : Cat5 or later UTP(≤100 meter)
1000BASE-TX : Cat6 or later UTP(≤150 meter)
1000BASE-SX:62.5μm/50μm MMF(2m~550m)
1000BASE-LX:62.5μm/50μm MM(2m~550m) or 10μm SMF(2m~5000m)
BIDI supported
Watt Standby power consumption≤5W
Full-load power consumption≤200W
Operating Temperature/Humidity -40~+80°C;10%~90% RH No coagulation
Storage Temperature/Humidity -40~+85°C;5%~95% RH No coagulation
Lightning Protection Level 6KV 8/20us;8KV ESD
IP40
Product Size/Packing Size(L*W*H) 160*130*40mm
310*210*60mm
N.W/G.W(kg) 0.81/1.1kg
Installation DIN guide rail type(additional wall hangers)

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    ไม่ดี           ดี
Captcha

สินค้าแนะนำสำหรับคุณ

tags : poe, switch, hasivo, industrial, 8, sfp, gigabit, sfp, 2 sfp

กำลังเข้าดู

สินค้าหมด ชั่วคราว กรอกรายละเอียด หากต้องการให้แจ้งตื่นเมื่อมีสินค้า
Name
Email
Phone
Comments